Skip to content
Thứ Ba, 22/09/2026 - 12:00
Vietnam U23 Logo
Vietnam U23
Kết Thúc
0 2
Uzbekistan U23 Logo
Uzbekistan U23
Loading bookmakers...
CHÂU Á
FT - - -
HT - - -
CHÂU ÂU
FT - - -
HT - - -
TÀI XỈU
FT - - -
HT - - -
NÉM PHẠT
FT - - -
HT - - -
Cược 8xbet
ĐẶT CƯỢC 8XBET UY TÍN NHẤT HIỆN NAY

Chia sẻ trận đấu

GoalGoal Own GoalOwn Goal PenaltyPenalty Penalty MissPenalty Miss Corner KickCorner Kick Injury TimeInjury Time SubstituteSubstitution Red CardRed Card Yellow CardYellow Card Card UpgradeCard Upgrade Free KickFree Kick VARVAR Penalty ShootoutPenalty Shootout Penalty Missed (Shootout)Penalty Missed (Shootout)
Vietnam U23 Logo

Vietnam U23

Henning Berg

Henning Berg

Coach
Age: 57 Nationality: NOR Preferred Formation: 4-2-3-1
Line Up Players
Cao Van Binh
Cao Van Binh
# 23
P G
Nguyen Thanh Nhan
Nguyen Thanh Nhan
# 7
P M
Nguyen Duc Anh
Nguyen Duc Anh
# 5
P D
Substitution 60'
Le Nguyen Hoang
Le Nguyen Hoang
# 3
P D
Pham Ly Duc
Pham Ly Duc
# 3
P D
Nguyen Thai Quoc Cuong
Nguyen Thai Quoc Cuong
# 8
P M
Substitution 70'
Pham Minh Phuc
Pham Minh Phuc
# 21
P D
Nguyen Ngoc My
Nguyen Ngoc My
# 19
P M
Nguyen Le Phat
Nguyen Le Phat
# 16
P F
Substitution 46'
Nguyen Xuan Bac
Nguyen Xuan Bac
# 12
P M
Substitution 34'
Le Dinh Long Vu
Le Dinh Long Vu
# 22
P M
Substitution 46'
Reserve Players
Hoa Xuan Tin
Hoa Xuan Tin
# 23
P G
Nguyen Khanh Hoang
Nguyen Khanh Hoang
# 6
P F
Nguyen Luong Tuan Khai
Nguyen Luong Tuan Khai
# 2
P D
Dang Tuan Phong
Dang Tuan Phong
# 15
P D
Substitution 60'
Nguyen Phi Hoang
Nguyen Phi Hoang
# 17
P D
Substitution 46'
Dinh Quang Kiet
Dinh Quang Kiet
# 18
P D
Nguyen Quoc Toan
Nguyen Quoc Toan
# 20
P D
Nguyen Quoc Viet
Nguyen Quoc Viet
# 9
P M
Substitution 46'
Hoang Quang Dung
Hoang Quang Dung
# 10
P M
Substitution 70'
Le Van Thuan
Le Van Thuan
# 11
P M
Nguyen Quang Vinh
Nguyen Quang Vinh
# 14
P M
Substitution 34'
Yellow Card 86'
Nguyễn Bảo Ngọc
Nguyễn Bảo Ngọc
# 13
P G
Uzbekistan U23 Logo

Uzbekistan U23

Henning Berg

Henning Berg

Coach
Age: 57 Nationality: NOR Preferred Formation: 4-2-3-1
Line Up Players
Samandar Muratbaev
Samandar Muratbaev
# 21
P G
Saidkhon Khamidov
Saidkhon Khamidov
# 2
P D
Giyosdzhon Rizakulov
Giyosdzhon Rizakulov
# 4
P D
Yellow Card 88'
Kuvonchbek Khushvaktov
Kuvonchbek Khushvaktov
# 5
P D
Diyorbek Abdunazarov
Diyorbek Abdunazarov
# 15
P D
Dilshod Murtozoev
Dilshod Murtozoev
# 3
P M
Asilbek Jumaev
Asilbek Jumaev
# 11
P M
Substitution 73'
Azizbek Tulkinbekov
Azizbek Tulkinbekov
# 13
P M
Mukhammadali Urinboev
Mukhammadali Urinboev
# 10
P M
Goal 5'
Substitution 73'
Amirbek Saidov
Amirbek Saidov
# 8
P F
Substitution 46'
Ollobergan Karimov
Ollobergan Karimov
# 19
P M
Substitution 46'
Reserve Players
Shodiyor Shodiboyev
Shodiyor Shodiboyev
# 23
P F
Ravshan Khayrullaev
Ravshan Khayrullaev
# 6
P M
Substitution 46'
Substitution 84'
Nurlan Ibraimov
Nurlan Ibraimov
# 22
P M
Substitution 46'
Goal 67'
Oybek Urmonjonov
Oybek Urmonjonov
# 18
P M
Substitution 73'
Firdavs Abdurakhmonov
Firdavs Abdurakhmonov
# 17
P M
Mukhammedali Reimov
Mukhammedali Reimov
# 16
P M
Substitution 84'
Saidumarkhon Saidnurullaev
Saidumarkhon Saidnurullaev
# 9
P M
Substitution 73'
Sardorbek Bakhromov
Sardorbek Bakhromov
# 7
P M
Dilshod Abdullaev
Dilshod Abdullaev
# 20
P D
Ruziboy Fayzullaev
Ruziboy Fayzullaev
# 14
P D
Umar Rustamov
Umar Rustamov
# 12
P G
Maksim Murkaev
Maksim Murkaev
# 1
P G

Loading standings data...

Link dự phòng: https://bit.ly/gavang24h
All Matches
Matches With Goal
Matches With No Goal
Matches With Status H1
Matches With Status H2
Matches With Status ET
Home team upcoming matches data will be rendered through JS
Away team upcoming matches data will be rendered through JS
Match Competition Logo
Giải đấu OCA Asian Games
Match Round Icon
Vòng thi đấu 3
Match Temperature Icon
Nhiệt độ
31°C / Partially cloudy
Home Team Coach Icon
HLV đội chủ
Henning Berg / NOR
Away Team Coach Icon
HLV đội khách
Henning Berg / NOR
Cược 8xbet

Link xem Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 Full HD – OCA Asian Games

Trận cầu giữa Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 chính thức diễn ra lúc 12:00 ngày 22/09/2026 trong khuôn khổ OCA Asian Games. Anh em có thể theo dõi với chất lượng Full HD, không giật lag và bình luận tiếng Việt ngay trên nền tảng GAVANG TV.

👉 Link xem đang được GAVANG TV cập nhật liên tục trước giờ bóng lăn.

🔴 Xem ngay Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 hôm nay

Đừng bỏ lỡ trận cầu tâm điểm giữa Vietnam U23 và Uzbekistan U23 với chất lượng tốt nhất, nói không với giật lag. Hệ thống cung cấp các đường link đa luồng giúp anh em không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến nào.

👉 Click ngay vào Xem bóng đá tại GAVANG để theo dõi trận đấu mượt mà nhất.

⏰ Trận Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 diễn ra khi nào?

  • Thời gian: 12:00 ngày 22/09/2026
  • Giải đấu: OCA Asian Games
  • Sân vận động: Sân vận động của Vietnam U23

📊 Thông tin nhanh trước trận

Vietnam U23 và Uzbekistan U23 đều bước vào trận đấu này với những mục tiêu riêng. Đây là cuộc đối đầu rất đáng chờ đợi khi cả hai đang có nhiều cầu thủ xuất sắc và lối chơi giàu tính chiến thuật.

👉 Tham khảo dự đoán tại bài dự đoán tỷ số Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 để có góc nhìn chuyên sâu trước trận.

🔥 Vì sao nên xem trận này tại GAVANG TV?

  • Đường truyền tốc độ cao, tối ưu cho cả mobile lẫn PC.
  • Chất lượng hình ảnh Full HD, âm thanh sống động.
  • Bình luận tiếng Việt chuyên nghiệp, hài hước.
  • Hoàn toàn không có quảng cáo che khuất màn hình khi xem.

⚠️ Mẹo xem mượt nhất

  • Nên sử dụng WiFi tốc độ cao hoặc 4G/5G.
  • Chuyển Server khác nếu gặp tình trạng đứng hình.
  • Làm mới trình duyệt khi video bị dừng.

👉 Xem thêm các trận bóng hôm nay để không bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn khác.

❓ Câu hỏi thường gặp

Xem trực tiếp Vietnam U23 vs Uzbekistan U23 ở đâu mượt nhất?
GAVANG TV hiện đang phát sóng trực tiếp trận này hoàn toàn miễn phí.

Link có bị lag không?
GAVANG TV sử dụng server CDN cao cấp, đảm bảo trận đấu diễn ra cực mượt.

Có cần đăng ký tài khoản không?
Hoàn toàn không, anh em chỉ cần click vào link là xem trực tiếp ngay lập tức.